Thuốc Babybain Ibuprofen – Lọ 100ml – Giảm Đau, Hạ Sốt, Chống Viêm

60,000 

  • THÀNH PHẦN: Ibuprofen
  • CÔNG DỤNG: Hạ sốt, giảm đau và chống viêm. Chống viêm, giảm đau mạnh và tác dụng chống viêm xuất hiện tối đa sau 2 ngày điều trị.
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 100ml
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Crown Pharma Co., Ltd

Tình Trạng: Còn Hàng


THƯƠNG HIỆU UY TÍN 25 NĂM
Không bán hàng giả, hàng nhái, hàng kém chất lượng
Chỉ bán sản phẩm chính hãng 100%
Luôn luôn quan tâm chất lượng sản phẩm
Luôn tạo dựng uy tín & thương hiệu
Mã sản phẩm: S18324 Danh mục: ,

Babybain Ibuprofen là gì? Thành phần gồm những gì? Cách sử dụng như thế nào? Giá sản phẩm là bao nhiêu?……..là những câu hỏi không ít người thắc mắc. sieuthithuoctay.vn xin giới thiệu Babybain Ibuprofen để giải đáp thắc mắc cho quý khách hàng những thắc mắc trên.

Thuốc Babybain Ibuprofen - Lọ 100ml
Thuốc Babybain Ibuprofen – Lọ 100ml – Giảm Đau, Hạ Sốt, Chống Viêm

Thành phần: Babybain Ibuprofen

  • Ibuprofen

Quy cách đóng gói: Babybain Ibuprofen

  • Hộp 1 lọ 100ml

Công dụng: Babybain Ibuprofen

  • Hạ sốt, giảm đau và chống viêm.
  • Chống viêm, giảm đau mạnh và tác dụng chống viêm xuất hiện tối đa sau 2 ngày điều trị.
  • Ức chế tổng hợp các chất trung gian hoá học gây viêm đặc biệt là prostaglandin bằng cách ứcchế enzym cyclooxygenase(COX) là enzym tổng hợp prostaglandin.
  • Ngăn cản qua trình biến đổi protein làm bền vững màng lysosom và đối kháng tác dụng của các chất trung gian hoá hoạc như bradykinin, serotonin, histamin, ức chế hoá hướng động bạch cầu, ức chế sự di chuyển của bạch cầu tới tổ chức bị viêm.
  • Giảm đau nhẹ và vừa bằng cách làm giảm tổng hợp prostaglandin F2, làm giảm tích cảm thụ của ngọn dây thần kinh cảm giác với các chất gây đau của phản ứng viêm như Bradykinin, serotonin…

Chỉ định:

  • Liều thấp: điều trị các triệu chứng đau: đau đầu, đau răng, đau cơ, đau bụng kinh, hạ sốt.
  • Liều cao (> 1200mg): Ðiều trị dài hạn triệu chứng viêm xương khớp, thấp khớp mạn tính : viêm đa khớp dạng thấp, viêm cột sống dính khớp, viêm khớp vẩy nến, khớp đau và bất động. Ðiều trị ngắn hạn các triệu chứng xảy ra ở thời kỳ mạn tính của bệnh viêm quanh khớp (viêm quanh vùng khớp vai cánh tay, viêm gân, viêm túi thanh mạc), đau lưng, viêm rễ thần kinh. Trị chấn thương, đau bụng kinh.

Hướng dẫn sử dụng:

  • Giảm đau và hạ sốt: Liều khởi đầu 200-400mg, lặp lại liều này mỗi 4-6 giờ nếu cần. Không vượt quá 1200mg/ngày.
  • Thấp khớp: Liều tấn công 2400mg/ngày. Liều duy trì: 1200-1600mg/ngày.
  • Ðau bụng kinh: 400mg, 3-4 lần/ngày.

Chống chỉ định:

  • Mẫn cảm với ibuprofen và các thành phần khác của thuốc.
  • Xuất huyết dạ dày, tá tràng tiến triển.
  • Suy chức năng gan và thận nặng.
  • Không sử dụng ở trẻ em dưới 12 tuổi; phụ nữ có thai 3 tháng đầu và 3 tháng cuối, phụ nữ cho con bú.

Tác dụng phụ:

  • Các biểu hiện dạ dày-ruột có thể xảy ra như: buồn nôn, nôn, đau dạ dày, ăn không tiêu, xuất huyết tiềm ẩn hay không, rối loạn nhu động ruột.
  • Hiếm gặp một số phản ứng quá mẫn trên da như phát ban, ngứa, sần, phù, nổi mẩn.
  • Trên hệ hô hấp: có khả năng làm xuất hiện cơn hen đặc biệt trên những bệnh nhân dị ứng với aspirin và với các kháng viêm không steroid khác.
  • Thần kinh: hiếm gặp đau đầu, chóng mặt.
  • Cá biệt: đã có những báo cáo về những tác dụng phụ trên gan (tăng tạm thời transaminase), thận (thiểu niệu, suy thận) và huyết học (mất bạch cầu hạt, thiếu máu huyết tán).

Bảo quản:

  • Nơi khô thoáng, tránh ẩm, tránh ánh sáng trực tiếp

Xuất xứ:

  • Việt Nam

Nhà sản xuất:

  • Crown Pharma Co., Ltd

Những lý do bạn nên mua hàng tại Siêu Thị Thuốc Tây

  • Chúng Tôi Cam kết đem đến những sản phẩm tốt nhất cho quý khách hàng , Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng
  • Đội Ngũ Nhân Viên nhiều năm kinh nghiệm được đào tạo bài bản sẽ giúp quý khách giải đạp những thắc mắc và hỗ trợ những chính sách cho quý khách trong quá trình mua hàng
  • Chính Sách Giao Hàng Nhanh , được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
  • Hiện Chúng Tôi có mặt trên các sàn thương mại lớn như shopee , Lazada , Tiki

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.)

Mua hàng trực tiếp tại:

Sieuthithuoctay.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của sieuthithuoctay.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0966.725.658 

Sieuthithuoctay.vn luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của sieuthithuoctay.vn chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thuốc Babybain Ibuprofen – Lọ 100ml – Giảm Đau, Hạ Sốt, Chống Viêm”

Thuốc Babybain Ibuprofen – Lọ 100ml – Giảm Đau, Hạ Sốt, Chống Viêm

60,000 

Tình Trạng: Còn Hàng


Gọi Điện Thoại Zalo