Curaflu Nighttime Hộp 30 Gói – Điều Trị Dị Ứng

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần:  Paracetamol 650mg, Diphenhydramin hydroclorid 25mg, Phenylephrin HCl 10mg
  • Công dụng: Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa và các dạng dị ứng ở đường hô hấp trên kèm sốt,…
  • Quy cách: Hộp 30 gói x 2g
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-29994-18

    Tình Trạng: Còn Hàng


    Mã sản phẩm: S134922 Danh mục:
    Gọi Điện Thoại Zalo