Mypara Flu Night Hộp 100 Viên – Giảm Đau, Hạ Sốt, Giảm Ho, Long Đờm

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol 500mg; Phenylephrin HCl 10mg; Dextromethorphan HBr 15mg; Clorpheniramin maleat 2mg
  • Công dụng: Hỗ trợ giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm thông thường: đau nhức nhẹ, đau đầu,…
  • Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-19136-13

    Tình Trạng: Còn Hàng


    Mã sản phẩm: S134925 Danh mục:
    Gọi Điện Thoại Zalo