Para OPC 250mg Hộp 12 gói – Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần :  Paracetamol………250mg,…
  • Công dụng:  Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt. Dùng trong các trường hợp: nhức đầu, nhức răng, đau sau tiêm ngừa, đau nhức cơ bắp, đau do viêm khớp, hạ sốt.
  •  Dạng Sản Phẩm:  Gói

Tình Trạng: Còn Hàng


THƯƠNG HIỆU UY TÍN 25 NĂM
Không bán hàng giả, hàng nhái, hàng kém chất lượng
Chỉ bán sản phẩm chính hãng 100%
Luôn luôn quan tâm chất lượng sản phẩm
Luôn tạo dựng uy tín & thương hiệu

Thành phần có trong Para OPC 250mg:

  • – Thành phần hoạt chất:
  • Paracetamol………………………………………250mg
  • – Thành phần tá dược:
  • Natri saccarin, aspartam, mannitol, acid citric khan, natri carbonat khan, bột hương cam, povidon, docusat natri, màu vàng sunset.
Para OPC 250mg
Para OPC 250mg

Hướng dẫn sử dụng Para OPC 250mg:

  • Dạng bào chế này dùng cho trẻ em cân nặng từ 13 – 50kg (từ 2 – 15 tuổi).
  • Liều Paracetamol hàng ngày tính theo cân nặng của trẻ, tuổi của trẻ chỉ để tham khảo hướng dẫn.
  • Nếu không biết cân nặng của trẻ, cần phải cân trẻ để tính liều lượng thích hợp nhất.
  • Liều thường dùng là:
  • Trẻ cân nặng từ 13 – 20kg (khoảng 2 – 7 tuổi): một gói mỗi lần dùng, nếu cần nhắc lại sau 6 giờ, không quá 4 gói trong một ngày.
  • Trẻ cân nặng từ 21 – 25kg (khoảng 6 – 10 tuổi): một gói mỗi lần dùng, nếu cần nhắc lại sau 4 giờ, không quá 6 gói trong một ngày.
  • Trẻ cân nặng từ 26 – 40kg (khoảng 8 – 13 tuổi): hai gói mỗi lần dùng, nếu cần nhắc lại sau 6 giờ, không quá 8 gói trong một ngày.
  • Trẻ cân nặng từ 41 – 50kg (khoảng 12 – 15 tuổi): hai gói mỗi lần dùng, nếu cần nhắc lại sau 4 giờ, không quá 12 gói trong một ngày.
  • Liều dùng Paracetamol hàng ngày được khuyến cáo là khoảng 60mg/ kg/ ngày, chia làm 4 – 6 lần dùng (khoảng 15mg/ kg trong 6 giờ hoặc 10mg/ kg trong 4 giờ).
  • Cách dùng:
  • Đổ gói thuốc vào cốc, sau đó thêm một ít đồ uống như: nước, sữa, nước hoa quả. Uống ngay sau khi thuốc đã tan hoàn hoàn.

Chỉ định Para OPC 250mg:

  • Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt. Dùng trong các trường hợp: nhức đầu, nhức răng, đau sau tiêm ngừa, đau nhức cơ bắp, đau do viêm khớp, hạ sốt.

Chống chỉ định Para OPC 250mg:

  • Bệnh nhân quá mẫn cảm với paracetamol hoặc với bất kỳ thành phần nào của thuốc. Suy gan nặng.
Para OPC 250mg
Para OPC 250mg

Những lý do bạn nên mua hàng tại Siêu Thị Thuốc Tây

  • Chúng Tôi Cam kết đem đến những sản phẩm tốt nhất cho quý khách hàng , Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng.
  • Đội Ngũ Nhân Viên nhiều năm kinh nghiệm được đào tạo bài bản  sẽ giúp quý khách giải đạp những thắc mắc và hỗ trợ những chính sách cho quý khách trong quá trình mua hàng
  • Chính Sách Giao Hàng Nhanh , được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
  • Hiện Chúng Tôi có mặt trên các sàn thương mại lớn như shopee , Lazada , Tiki

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.)

Mua hàng trực tiếp

http://Sieuthithuoctay.vn vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website.

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của sieuthithuoctay.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0966.725.658 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Sieuthithuoctay.vn luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Para OPC 250mg Hộp 12 gói – Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt”

Para OPC 250mg Hộp 12 gói – Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt

Giá: Liên Hệ

Tình Trạng: Còn Hàng


Para OPC 250mg Hộp 12 gói - Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt

DƯỢC SĨ ĐẶNG THỊ THÚY

Chị Thúy hiện tại đã và đang tập trung phát triển và thành lập hệ thống phân phối các mặt hàng thuốc, thực phẩm chức năng, mỹ phẩm và thiết bị y tế cho các phòng khám lớn, các bệnh viện và nhà thuốc ở nhiều tỉnh thành trong nước nhằm đưa tới khách hàng những sản phẩm tốt nhất chất lượng nhất giá cả phải chăng nhất vì khách hàng xứng đáng được nhận.

Gọi Điện Thoại Zalo