Para OPC 325mg Hộp 12 gói – Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần :  Paracetamol………325mg,…
  • Công dụng:  Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt. Dùng trong các trường hợp: nhức đầu, nhức răng, đau sau tiêm ngừa, đau nhức cơ bắp, đau do viêm khớp, hạ sốt.
  •  Dạng Sản Phẩm:  Gói

    Tình Trạng: Còn Hàng


    Mã sản phẩm: S528917 Danh mục:
    Gọi Điện Thoại Zalo