Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt – Chống Viêm Hộp 10 vỉ

Giá: Liên Hệ

  • THÀNH PHẦN: Paracetamol 500 mgCaffeine 65 mg
  • CÔNG DỤNG: Giảm Đau, Hạ Sốt – Chống Viêm
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 10 vỉ, 15 vỉ x 12 viên
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty Cổ phần Dược phẩm SANOFI-SYNTHELABO VIỆT NAM

 

Gọi đặt mua: 096 2231496 (Tư vấn miễn phí)

THƯƠNG HIỆU UY TÍN 25 NĂM
Không bán hàng giả, hàng nhái, hàng kém chất lượng
Chỉ bán sản phẩm chính hãng 100%
Luôn luôn quan tâm chất lượng sản phẩm
Luôn tạo dựng uy tín & thương hiệu

Phazandol Extra là gì? Thành phần gồm những gì? Cách sử dụng như thế nào? Giá sản phẩm là bao nhiêu?……..là những câu hỏi không ít người thắc mắc https://thuocthat.com/ xin giới thiệu Phazandol Extra để giải đáp thắc mắc cho quý khách hàng những thắc mắc trên.

Phazandol Extra
Phazandol Extra

 

THÀNH PHẦN: Phazandol Extra

CHỈ ĐỊNH: Phazandol Extra

  • Làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt nhanh.Chỉ định:

LIỀU LƯỢNG CÁCH DÙNG: Phazandol Extra

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: ngày uống 1 đến 4 lần, mỗi lần uống 1 hoặc 2 viên.
  • Không dùng quá 8 viên/ ngày.
  • Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống là 4 giờ.
  • Hoặc theo chỉ dẫn của Thầy thuốc.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH:

  • Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc.
  • Người bệnh thiếu máu, có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan.
  • Người bệnh thiếu hụt glucose – 6 – phosphat dehydrogenase

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 10 vỉ, 15 vỉ x 12 viên

XUẤT XỨ: Việt Nam

NHÀ SẢN XUẤT: Công ty Cổ phần Dược phẩm SANOFI-SYNTHELABO VIỆT NAM

CHÚ Ý ĐỀ PHÒNG:

  • Thận trọng ở người bệnh có thiếu máu từ trước, vì chứng xanh tím có thể không biểu lộ rõ, mặc dù có những nồng độ cao nguy hiểm của Methemoglobin trong máu.
  • Uống nhiều rượu có thể gây tăng độc tính với gan của Paracetamol, nên tránh hoặc hạn chế uống rượu.
  • Phụ nữ có thai và đang cho con bú.

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.)

Mua hàng trực tiếp tại:

Thuocthat.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của sieuthithuoctay.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0966.725.658 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Sieuthithuoctay.vn luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của sieuthithuoctay.vn chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Trọng lượng 0.3 kg

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt – Chống Viêm Hộp 10 vỉ”

Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt – Chống Viêm Hộp 10 vỉ

Giá: Liên Hệ

Gọi đặt mua: 096 2231496 (Tư vấn miễn phí)

DƯỢC SĨ ĐẶNG THỊ THÚY

Chị Thúy hiện tại đã và đang tập trung phát triển và thành lập hệ thống phân phối các mặt hàng thuốc, thực phẩm chức năng, mỹ phẩm và thiết bị y tế cho các phòng khám lớn, các bệnh viện và nhà thuốc ở nhiều tỉnh thành trong nước nhằm đưa tới khách hàng những sản phẩm tốt nhất chất lượng nhất giá cả phải chăng nhất vì khách hàng xứng đáng được nhận.

Gọi Điện Thoại Zalo