Sara For Children Hộp 60ml – Giảm Đau Hạ Sốt

30,000 

  • THÀNH PHẦN: Paracetamol ………….250mg
  • CÔNG DỤNG: Hạ sốt. Giảm đau do: chích ngừa, cảm cúm, mọc răng, nhức đầu, cắt Amiđan.
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Chai 60ml
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty TNHH Thai Nakorn Patana Việt Nam

Gọi đặt mua: 096 2231496 (Tư vấn miễn phí)

THƯƠNG HIỆU UY TÍN 25 NĂM
Không bán hàng giả, hàng nhái, hàng kém chất lượng
Chỉ bán sản phẩm chính hãng 100%
Luôn luôn quan tâm chất lượng sản phẩm
Luôn tạo dựng uy tín & thương hiệu

Sara for children là gì? Thành phần gồm những gì? Cách sử dụng như thế nào? Giá sản phẩm là bao nhiêu?……..là những câu hỏi không ít người thắc mắc. sieuthithuoctay.vn xin giới thiệu Sara for children để giải đáp thắc mắc cho quý khách hàng những thắc mắc trên.

Sara For Children
Sara For Children

Thành phần: Sara for children

Mỗi 5ml chứa: 
  • Paracetamol ………….250mg

Quy cách đóng gói: Sara for children

  • Chai 60ml

Chỉ định:

  • Hạ sốt.
  • Giảm đau do: chích ngừa, cảm cúm, mọc răng, nhức đầu, cắt Amiđan.

Liều lượng – Cách dùng:

  • Mỗi lần dùng cách nhau 4-6 giờ, không quán 5 lần một ngày.
  • Trẻ em từ 3-6 tuổi: 1 thìa cà phê đầy (5-10ml)

Chống chỉ định:

  • Chống chỉ định đối với bệnh nhân mẫn cảm (quá mẫn) với Acetaminophen ( Paracetamol). Người bệnh thiếu máu, có bệnh tim, phổi, thận. Người thiếu hụt G6PD, tổn thương chức năng gan.

Tương tác thuốc:

  • Uống dài ngày liều cao Acetaminophen làm tăng nhẹ tác dụng chống đông của Coumarin và dẫn chất Indandion.
  • Dùng đồng thời Acetaminophen và Phenothiazin có khả năng gây hạ sốt nghiêm trọng.
  • Uống quá nhiều rượu và dài ngày làm tăng nguy cơ Acetaminophen gây độc cho gan.
  • Các thuốc chống co giật (gồm Phenytoin, Barbiturat, Carbamazepin), Isoniazid có thể làm tăng độc tính của Acetaminophen trên gan.

Tác dụng phụ:

  • Dùng liều cao, kéo dài có thể gây suy tế bào gan.
  • Nổi mẫn da và phản ứng dị ứng khác hiếm khi xảy ra.
  • Ở một số ít trường hợp riêng lẻ, Acetaminophen đã gây giảm bạch cầu trung tính, giảm tiểu cầu và giảm toàn thể huyết cầu.

Chú ý đề phòng:

  • Tham khảo ý kiến bác sĩ nếu các triệu chứng không thuyên giảm hoặc trong trường hợp người bệnh bị suy gan hoặc suy thận nặng. Sốt kéo dài hơn 3 ngày. Đau kéo dài hơn 5 ngày. Đau hoặc sốt dai dẳng hoặc xấu hơn. Xuất hiện một số triệu chứng mới. Xuất hiện các lớp ban đỏ hay sưng.
  • Không dùng với các thuốc khác có chứa Acetaminophen.

Bảo quản:

  • Nơi khô thoáng, tránh ẩm, tránh ánh sáng trực tiếp

Xuất xứ:

  • Việt Nam

Nhà sản xuất:

  • Công ty TNHH Thai Nakorn Patana Việt Nam

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.)

Mua hàng trực tiếp tại:

Thuocthat.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của sieuthithuoctay.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0966.725.658 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Sieuthithuoctay.vn luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của sieuthithuoctay.vn chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn! 

Trọng lượng 0.35 kg

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Sara For Children Hộp 60ml – Giảm Đau Hạ Sốt”

Sara For Children Hộp 60ml – Giảm Đau Hạ Sốt

30,000 

Gọi đặt mua: 096 2231496 (Tư vấn miễn phí)

DƯỢC SĨ ĐẶNG THỊ THÚY

Chị Thúy hiện tại đã và đang tập trung phát triển và thành lập hệ thống phân phối các mặt hàng thuốc, thực phẩm chức năng, mỹ phẩm và thiết bị y tế cho các phòng khám lớn, các bệnh viện và nhà thuốc ở nhiều tỉnh thành trong nước nhằm đưa tới khách hàng những sản phẩm tốt nhất chất lượng nhất giá cả phải chăng nhất vì khách hàng xứng đáng được nhận.

Gọi Điện Thoại Zalo