Acehasan200 Hộp 100 viên – Long đờm, tiêu đờm

42,000 

  • THÀNH PHẦN:  ACETYLCYSTERIN 200MG
  • CÔNG DỤNG: long đờm, làm loãng đờm
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT:Công ty TNHH Hasan – VIỆT NAM

    Tình Trạng: Còn Hàng


    Mã sản phẩm: S5932 Danh mục: ,
    Gọi Điện Thoại Zalo