Hantacid Hộp 20 Ống – Trung Hòa Acid Dạ Dày

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol 325mg,…
  • Công dụng: Làm dịu các triệu chứng do tăng acid dạ dày: ớ nóng, ợ chua, đầy bụng khó tiêu do tăng acid,…
  • Quy cách đóng gói: Hộp 20 ống x 10ml
  • Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Số ĐK: VD-31072-18

    Tình Trạng: Còn Hàng


    Mã sản phẩm: S442849 Danh mục: ,
    Gọi Điện Thoại Zalo